EN 10216-P235GH (1.0345) TC2
ചൈനയിലെ 1.0345 കാർബൺ സ്റ്റീൽ ട്യൂബ് വിതരണക്കാരൻ
കാൽഡെറ, ബോയിലർ എന്നിവയ്‌ക്കുള്ള EN10216-2 TC2 P235GH 1.0345 തടസ്സമില്ലാത്ത അലോയ് സ്റ്റീൽ ട്യൂബുകൾ
സ്വഭാവം: പ്രതിരോധം, മർദ്ദ പ്രതിരോധം, നല്ല വെൽഡബിലിറ്റി, നാശ പ്രതിരോധം, വൈവിധ്യം
ടിടി1
വോമിക് സ്റ്റീൽ നിർമ്മിച്ച EN 10216-2 P235gh പൈപ്പുകൾഎണ്ണ, വാതകം, ചൂട് എക്സ്ചേഞ്ചറുകൾ, പ്രഷർ വെസലുകൾ തുടങ്ങിയ ഉയർന്ന താപനില പ്രയോഗങ്ങളിൽ വ്യാപകമായി ഉപയോഗിക്കുന്നു. EN 10216-2 P235gh Tc2 ഒരു കാർബൺ അലോയ് സ്റ്റീൽ മെറ്റീരിയലാണ്, ഇത് സാധാരണവൽക്കരിക്കപ്പെടുന്നു. മെറ്റീരിയലിന്റെ ഘടന ഉയർന്ന മെക്കാനിക്കൽ ഗുണങ്ങൾ സാധ്യമാക്കുന്നു. EN 10216-2 പൈപ്പ് അളവുകൾ പുറം വ്യാസത്തിൽ 10.2mm മുതൽ 711mm വരെയാണ്. പൈപ്പുകളുടെ മതിൽ കനം 1.6mm മുതൽ 100mm വരെയാണ്. ഷെഡ്യൂളുകൾ sch5 മുതൽ XXS വരെയാണ്. ഉപഭോക്തൃ ആവശ്യങ്ങൾക്കനുസരിച്ച് ഭാരമേറിയ മതിൽ കനം ലഭ്യമാണ്. വോമിക് സ്റ്റീൽ നിർമ്മിക്കുന്ന P235gh സ്റ്റീൽ പൈപ്പിൽ കാർബൺ, സിലിക്കൺ, മാംഗനീസ്, ഫോസ്ഫറസ്, സൾഫർ, മോളിബ്ഡിനം, നിക്കൽ, ക്രോമിയം, ചെമ്പ് എന്നിവ ഘടനയിൽ അടങ്ങിയിരിക്കുന്നു. വോമിക് സ്റ്റീലിലെ P235gh സ്റ്റീൽ മെറ്റീരിയലിന് 360MPa കുറഞ്ഞ വിളവ് ശക്തിയും 500MPa കുറഞ്ഞ ടെൻസൈൽ ശക്തിയുമുണ്ട്. EN 10216-2 മെറ്റീരിയലിന് നിരവധി വ്യത്യസ്ത ഗ്രേഡുകൾ ഉണ്ട്, 300MPa മുതൽ 630MPa വരെ വിളവ് ശക്തിയും 40MPa മുതൽ 830MPa വരെ കുറഞ്ഞ ടെൻസൈൽ ശക്തിയും ഉണ്ട്. വോമിക് സ്റ്റീൽ നിർമ്മിക്കുന്ന EN 10216-2 ഗ്രേഡ് P235gh അലോയ് സ്റ്റീൽ സീംലെസ് ട്യൂബുകൾ കാപ്പിലറി ട്യൂബുകൾ, ഹീറ്റ് എക്സ്ചേഞ്ചർ ട്യൂബുകൾ, കോൾഡ് ഡ്രോൺ ട്യൂബുകൾ, ഹോട്ട് റോൾഡ് ട്യൂബുകൾ എന്നിങ്ങനെ വ്യത്യസ്ത തരങ്ങളാകാം. ഉൽപ്പന്നങ്ങളുടെ ഉത്പാദനം തടസ്സമില്ലാത്തതോ വെൽഡിഡ് ചെയ്തതോ ആയ മാർഗങ്ങളിലൂടെ ആകാം. മെറ്റീരിയലിന് പകരം ഉപയോഗിക്കാൻ കഴിയുന്ന EN 10216-2 P265gh തുല്യ ഗ്രേഡുകൾ ഉണ്ട്. ആവശ്യകതയെയും ചെലവ് കാര്യക്ഷമതയെയും ആശ്രയിച്ച്, തുല്യമായ വസ്തുക്കളും ഉപയോഗിക്കാം. EN 10216-2 P235gh Tc1 എണ്ണ, വാതകം, ബോയിലർ, ചൂട് എക്സ്ചേഞ്ചറുകൾ, വൈദ്യുതി ഉത്പാദനം, മറ്റ് ഉയർന്ന താപനില ഉയർന്ന മർദ്ദ ആപ്ലിക്കേഷനുകൾ എന്നിവയിൽ ഉപയോഗിക്കുന്നു.
ടിടി2
രാസഘടന % പരമാവധി
C
Si
Mn
P
S
Cr
Mo
Ni
അൽa
ക്യൂb
നോർത്ത് വെർഷൻc
ക്രി+കു+മോ+നി
0.16 ഡെറിവേറ്റീവുകൾ
0.35
1.2 വർഗ്ഗീകരണം
0.025 ഡെറിവേറ്റീവുകൾ
0.02 ഡെറിവേറ്റീവുകൾ
0.3
0.08 ഡെറിവേറ്റീവുകൾ
0.3
0.02 ഡെറിവേറ്റീവുകൾ
0.01 ഡെറിവേറ്റീവുകൾ
0.04 ഡെറിവേറ്റീവുകൾ
0.7 ഡെറിവേറ്റീവുകൾ
മെക്കാനിക്കൽ പ്രോപ്പർട്ടി
സ്റ്റീൽ ഗ്രേഡുകൾ
t മിനിറ്റ് മതിൽ കനത്തിന് ഉയർന്ന വിളവ് പരിധി അല്ലെങ്കിൽ വിളവ് ശക്തി ReH അല്ലെങ്കിൽ Rp0,2
ടെൻസൈൽ ശക്തി Rm
നീളം ഒരു മിനിറ്റ്%
ടി≤16
40% ടി≤ 60
60% ടി≤ 100